E-mail: sales@nairmotion.com
Hot Line: +86-523-84863363

Gyfres 110ZW3S

Gyfres 110ZW3S

Cyfres cynnyrch: enw: 110ZW3S Brushless DC MotorProduct SeriesProduct Cyflwyniad: 110ZW3S gyfres == am fwy o wybodaeth: ==

Nair cynnig technolegau Co., Ltd yw un o Tsieina lefel uchaf 110zw3s gyfres gweithgynhyrchwyr a chyflenwyr, fel cwmni proffesiynol, mae ein ffatri bob amser yn gallu cynhyrchu cynhyrchion gyfres 110zw3s pris ac ansawdd da. Croeso i brynu cynnyrch oddi wrthym ni.

Cyfres cynnyrch: Brushless DC modur

Enw: 110ZW3S cynnyrch gyfres

Cynnyrch Cyflwyniad: 110ZW3S gyfres

== Am fwy o wybodaeth: ==


ModelUnedau110ZW3S125E30110ZW3S125D30110ZW3S155E30110ZW3S185D20110ZW3S185D24110ZW3S210D20110ZW3S210D24
Nifer o bolion
8
Nifer o'r cyfnod
3
Foltedd sydd â sgôrVDC310170310170170170170
Cyflymder sydd â sgôrRPM3000300030002000240020002400
Trorym stondin parhausN.m2.22,24.87.1647.168.5928.592
Trorym sgôrN.m224667.167.16
Pŵer sydd â sgôrW62562512501250150015001800
Trorym brigN.m661217.9117.9121.4821.48
Brig presennolA814.514.731.537.537.545
Trorym cysonMôr-filltir / A0.770.770.770.5950.50.5950.5
Yn ôl E.M.FV/KRPM80.544.281.5862.9653.153.162.96
Syrthni rotorg.c㎡1.91.93.3555.95.9
Hyd corffmm125125155185185210210
Ystod folteddVDC48 ~ 310
Ystod cyflymderRPM1000 ~ 3000
PwysauKg4.84.85.25.55.566
Hot Tags: 110zw3s gyfres, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, cwmni, brynu, cynhyrchion
Cynhyrchion cysylltiedig
Copyright © Nair cynnig technolegau Co., Ltd All rights reserved.

Nair cynnig technolegau Co., Ltd