E-mail: sales@nairmotion.com
Hot Line: +86-523-84863363

Gyfres 86ZW3SA

Gyfres 86ZW3SA

Cyfres cynnyrch: enw: 86ZW3SA Brushless DC MotorProduct SeriesProduct Cyflwyniad: 86ZW3SA gyfres == am fwy o wybodaeth: ==

Nair cynnig technolegau Co., Ltd yw un o Tsieina lefel uchaf 86zw3sa gyfres gweithgynhyrchwyr a chyflenwyr, fel cwmni proffesiynol, mae ein ffatri bob amser yn gallu cynhyrchu cynhyrchion gyfres 86zw3sa pris ac ansawdd da. Croeso i brynu cynnyrch oddi wrthym ni.

Cyfres cynnyrch: Brushless DC modur

Enw: 86ZW3SA cynnyrch gyfres

Cynnyrch Cyflwyniad: 86ZW3SA gyfres

== Am fwy o wybodaeth: ==


ModelUnedau86ZW3S71A2086ZW3S71C4086ZW3S98C2086ZW3S98E6086ZW3S125C2086ZW3S125E60
Nifer o bolion
4
Nifer o'r cyfnod
3
Foltedd sydd â sgôrVDC24484831048310
Cyflymder sydd â sgôrRPM200040002000600020006000
Trorym stondin parhausN.m0.840.841.681.682.522.2
Trorym sgôrN.m0.70.71.41.42.12
Pŵer sydd â sgôrW1472932938794401256
Trorym brigN.m2.12.14.24.26.36
Brig presennolA252424.710.83615.4
Trorym cysonMôr-filltir / A0.0840.0870.170.390.1750.39
Yn ôl E.M.FV/KRPM8.99.251841.318.541.3
Syrthni rotorKg.c㎡0.70.71.41.42.12.1
Hyd corffmm71719898125125
Ystod folteddVDC12 ~ 310
Ystod cyflymderRPM2000 ~ 6000
PwysauKg1.91.92.62.644
Hot Tags: 86zw3sa gyfres, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, cwmni, brynu, cynhyrchion
Cynhyrchion cysylltiedig
Copyright © Nair cynnig technolegau Co., Ltd All rights reserved.

Nair cynnig technolegau Co., Ltd