E-mail: sales@nairmotion.com
Hot Line: +86-523-84863363

Gyfres 86ZW3S

Gyfres 86ZW3S

Cyfres cynnyrch: enw: 86ZW3S Brushless DC MotorProduct SeriesProduct Cyflwyniad: 86ZW3S gyfres == am fwy o wybodaeth: ==

Nair cynnig technolegau Co., Ltd yw un o Tsieina lefel uchaf 86zw3s gyfres gweithgynhyrchwyr a chyflenwyr, fel cwmni proffesiynol, mae ein ffatri bob amser yn gallu cynhyrchu cynhyrchion gyfres 86zw3s pris ac ansawdd da. Croeso i brynu cynnyrch oddi wrthym ni.

Cyfres cynnyrch: Brushless DC modur

Enw: 86ZW3S cynnyrch gyfres

Cynnyrch Cyflwyniad: 86ZW3S gyfres

== Am fwy o wybodaeth: ==


ModelUnedau86ZW3S58C1086ZW3S58C3086ZW3S71C1086ZW3S71C3086ZW3S98C1086ZW3S98C3086ZW3S125C1086ZW3S125C30
Nifer o bolion
8
Nifer o'r cyfnod
3
Foltedd sydd â sgôrVDC48
Cyflymder sydd â sgôrRPM1000 o30001000 o30001000 o30001000 o3000
Trorym stondin parhausN.m0.420.420.840.841.681.682.522.2
Trorym sgôrN.m0.350.350.70.71.41.42.12.1
Pŵer sydd â sgôrW24.311073220147440220660
Trorym brigN.m1.051.052.12.14.24.26.36.3
Brig presennolA2.868.65.717.111.434.317.251.5
Trorym cysonMôr-filltir / A0.3240.120.3240.120.3240.120.3240.12
Yn ôl E.M.FV/KRPM34.2812.6334.2812.6334.2812.6334.2812.63
Syrthni rotorg.c㎡0.40.40.80.81.61.62.42.4
Hyd corffmm585871719898125125
Ystod folteddVDC12 ~ 31012 ~ 31012 ~ 31012 ~ 31012 ~ 31012 ~ 31024 ~ 31024 ~ 310
Ystod cyflymderRPM1000 ~ 3000
PwysauKg1.51.51.91.92.62.644
Hot Tags: 86zw3s gyfres, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, cwmni, brynu, cynhyrchion
Cynhyrchion cysylltiedig
Copyright © Nair cynnig technolegau Co., Ltd All rights reserved.

Nair cynnig technolegau Co., Ltd