E-mail: sales@nairmotion.com
Hot Line: +86-523-84863363

Gyfres 80ZW3S

Gyfres 80ZW3S

Cyfres cynnyrch: enw: 80ZW3S Brushless DC MotorProduct SeriesProduct Cyflwyniad: 80ZW3S gyfres == am fwy o wybodaeth: ==

Nair cynnig technolegau Co., Ltd yw un o Tsieina lefel uchaf 80zw3s gyfres gweithgynhyrchwyr a chyflenwyr, fel cwmni proffesiynol, mae ein ffatri bob amser yn gallu cynhyrchu cynhyrchion gyfres 80zw3s pris ac ansawdd da. Croeso i brynu cynnyrch oddi wrthym ni.

Cyfres cynnyrch: Brushless DC modur

Enw: 80ZW3S cynnyrch gyfres

Cynnyrch Cyflwyniad: 80ZW3S gyfres

== Am fwy o wybodaeth: ==


ModelUnedauUnedau80ZW3S98C2580ZW3S122C3080ZW3S150E2080ZW3S160E25
Nifer o bolion

8
Nifer o'r cyfnod

3
Foltedd sydd â sgôrVDCVDC4848310310
Cyflymder sydd â sgôrRPMRPM2500300020002500
Trorym stondin parhausN.mN.m1.562.94.24.8
Trorym sgôrN.mN.m1.32.43.54
Pŵer sydd â sgôrWW3407547331047
Trorym brigN.mN.m3.87.110.512
Brig presennolAA28.362.89.513.5
Trorym cysonMôr-filltir / AMôr-filltir / A0.1210.0680.0420.121
Yn ôl E.M.FV/KRPMV/KRPM108.877.565.7
Syrthni rotorg.c㎡Kg.c㎡1.051.822.632.97
Hyd corffmmmm98122150160
Ystod folteddVDCVDC12 ~ 310
Ystod cyflymderRPMRPM1000 ~ 3000
PwysauKgKg33.54.14.3
Hot Tags: 80zw3s gyfres, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, cwmni, brynu, cynhyrchion
Cynhyrchion cysylltiedig
Copyright © Nair cynnig technolegau Co., Ltd All rights reserved.

Nair cynnig technolegau Co., Ltd