E-mail: sales@nairmotion.com
Hot Line: +86-523-84863363

Gyfres 57ZW3S

Gyfres 57ZW3S

Cyfres cynnyrch: enw: 57ZW3S Brushless DC MotorProduct SeriesProduct Cyflwyniad: 57ZW3S gyfres == am fwy o wybodaeth: ==

Nair cynnig technolegau Co., Ltd yw un o Tsieina lefel uchaf 57zw3s gyfres gweithgynhyrchwyr a chyflenwyr, fel cwmni proffesiynol, mae ein ffatri bob amser yn gallu cynhyrchu cynhyrchion gyfres 57zw3s pris ac ansawdd da. Croeso i brynu cynnyrch oddi wrthym ni.

Cyfres cynnyrch: Brushless DC modur

Enw: 57ZW3S cynnyrch gyfres

Cynnyrch Cyflwyniad: 57ZW3S gyfres

== Am fwy o wybodaeth: ==



ModelUnedau57ZW3S60A1057ZW3S60A3057ZW3S80A1057ZW3S80A3057ZW3S100A1057ZW3S100A30
Nifer o bolion
8
Nifer o'r cyfnod
3
Foltedd sydd â sgôrVDC24
Cyflymder sydd â sgôrRPM1000 o30001000 o30001000 o3000
Trorym stondin parhausN.m0.240.240.480.480.720.72
Trorym sgôrN.m0.20.20.40.40.60.6
Pŵer sydd â sgôrW21634212562188
Trorym brigN.m0.60.61.21.21.81.8
Brig presennolA3.289.843.289.843.289.84
Trorym cysonMôr-filltir / A0.2270.0580.2270.0580.2270.058
Yn ôl E.M.FV/KRPM246.1246.1246.1
Syrthni rotorg.c㎡145145286286420420
Hyd corffmm59598080101101
Ystod folteddVDC12 ~ 6012 ~ 6012 ~ 8012 ~ 8024 ~ 12024 ~ 120
Ystod cyflymderRPM1000 ~ 3000
PwysauKg0.60.6111.51.5
Hot Tags: 57zw3s gyfres, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, cwmni, brynu, cynhyrchion
Cynhyrchion cysylltiedig
Copyright © Nair cynnig technolegau Co., Ltd All rights reserved.

Nair cynnig technolegau Co., Ltd