E-mail: sales@nairmotion.com
Hot Line: +86-523-84863363

Gyfres 42ZW3SA

Gyfres 42ZW3SA

Cyfres cynnyrch: enw: 42ZW3SA Brushless DC MotorProduct SeriesProduct Cyflwyniad: 42ZW3SA gyfres == am fwy o wybodaeth: ==

Nair cynnig technolegau Co., Ltd yw un o Tsieina lefel uchaf 42zw3sa gyfres gweithgynhyrchwyr a chyflenwyr, fel cwmni proffesiynol, mae ein ffatri bob amser yn gallu cynhyrchu cynhyrchion gyfres 42zw3sa pris ac ansawdd da. Croeso i brynu cynnyrch oddi wrthym ni.

Cyfres cynnyrch: Brushless DC modur

Enw: 42ZW3SA cynnyrch gyfres

Cynnyrch Cyflwyniad: 42ZW3SA gyfres

== Am fwy o wybodaeth: ==


ModelUnedau42ZW3S45A1042ZW3S45A3042ZW3S45A4042ZW3S60A1042ZW3S60A3042ZW3S60A4042ZW3S75A1042ZW3S75A3042ZW3S75A40
Nifer o bolion

8

Nifer o'r cyfnod

3

Foltedd sydd â sgôrVDC

24

Cyflymder sydd â sgôrRPM1000 o300040001000 o300040001000 o30004000
Trorym stondin parhausN.m0.0960.0960.0960.190.190.190.280.280.28
Trorym sgôrN.m0.080.080.080.160.160.160.240.240.24
Pŵer sydd â sgôrW8.32533.216.650672575100
Trorym brigN.m0.240.240.240.570.570.570.720.720.72
Brig presennolA1.33.95.22.67.810.43.911.7215.63
Trorym cysonMôr-filltir / A0.1620.060.0450.1620.060.0450.1620.030.045
Yn ôl E.M.FV/KRPM17.16.34.817.16.34.817.16.34.8
Syrthni rotorg.c㎡242424484848727272
Hyd corffmm464646626262787878
Ystod folteddVDC12 ~ 48
Ystod cyflymderRPM1000 ~ 4000
PwysauKg0.30.30.30.440.440.440.560.560.56
Hot Tags: 42zw3sa gyfres, Tsieina, gweithgynhyrchwyr, cyflenwyr, ffatri, cwmni, brynu, cynhyrchion
Cynhyrchion cysylltiedig
Copyright © Nair cynnig technolegau Co., Ltd All rights reserved.

Nair cynnig technolegau Co., Ltd